|
Trang chủ
>
Tin tức | Tổng kết lớp bổ túc/ chuyển đổi Điều dưỡng khóa 52 Ngày 27/4/2012, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương tổ chức tổng kết và trao chứng nhận tốt nghiệp cho 52 học viên lớp bổ túc/chuyển đổi Điều dưỡng khóa 52. Tham dự buổi tổng kết có Lãnh đạo Nhà trường, một số phòng ban, cán bộ giảng viên khoa Điều dưỡng và các học viên của lớp. Với sự nỗ lực vượt khó của học viên và cán bộ giảng viên, sau 3 tháng học tập đã thu được những kết quả tích cực, tỷ lệ tốt nghiệp đạt 100%, 17 học viên xếp tốt nghiệp loại khá đạt 32,7%, 33 học viên xếp loại tốt nghiệp trung bình – khá đạt 63,5% và 100% học viên thực hiện tốt nội quy, quy định của Nhà trường. Thay mặt Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương, TTND.PGS.TS Vũ Đình Chính – Hiệu trưởng chúc mừng và đánh giá cao những nỗ lực và kết quả đạt được của các học viên trong khóa học. Đồng thời đề nghị các học viên tiếp tục học tập để nâng cao chuyên môn, chú trọng học các kỹ năng mềm, giao tiếp, ứng xử với bệnh nhân và gia đình bệnh nhân. Nhân dịp này, Hiệu trưởng Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương cảm ơn các các phòng ban, các thầy cô giáo Khoa Điều dưỡng và học viên đã khắc phục khó khăn để hoàn thành khóa học.
Một số hình ảnh tại buổi tổng kết lớp bổ túc/chuyển đổi Điều dưỡng khóa 52
![](http://hmtu.edu.vn/Image.ashx/image=pjpeg/2eb9519db0444f8ab0adbce8f028d997-IMG_5831.jpg/IMG_5831.jpg)
|
![](http://hmtu.edu.vn/Image.ashx/image=pjpeg/006ec401a97e4234b1ac32ec77f1b772-IMG_5821.jpg/IMG_5821.jpg)
|
TTND.PGS.TS Vũ Đình Chính – Hiệu trưởng Nhà trường chúc mừng 52 học viên đạt thành tích cao tại khóa học
|
Lãnh đạo Nhà trường và các học viên tại buổi tổng kết lớp bổ túc/chuyển đổi Điều dưỡng 52 |
![](http://hmtu.edu.vn/Image.ashx/image=pjpeg/85b1f0574b064bc9ad947ec644516fc5-IMG_5822.jpg/IMG_5822.jpg)
|
![](http://hmtu.edu.vn/Image.ashx/image=pjpeg/54079a6878a74a4c97a5008b89f651ea-IMG_5819.jpg/IMG_5819.jpg)
|
Ts. Trần Thị Minh Tâm – Trưởng phòng Đào tạo báo cáo kết quả lớp học
|
Ths. Bùi Hoàng Ngân – Trưởng phòng Kiểm định chất lượng đào tạo đọc Quyết định của Hiệu trưởng Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương về việc công nhận tốt nghiệp cho 52 học viên |
![](http://hmtu.edu.vn/Image.ashx/image=pjpeg/149ec637c18141b3864402c152e74a57-IMG_5833.jpg/IMG_5833.jpg)
|
![](http://hmtu.edu.vn/Image.ashx/image=pjpeg/319fe429afd84b8e91ff7da9fdc15fa0-IMG_5837.jpg/IMG_5837.jpg)
|
Thay mặt 52 học viên, học viên: Nguyễn Thị Hoa phát biểu cảm tưởng tại buổi tổng kết lớp học |
Lãnh đạo Nhà trường chụp ảnh lưu niệm với các 52 học viên
|
Số lượt đọc:
20183
-
Cập nhật lần cuối:
03/05/2012 10:43:15 AM | Tin mới: Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương làm việc chuyên gia Ngôn ngữ trị liệu Janella Christina đến từ Australia09/07/2024 04:55' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/3E00EE008AD64686AF43108AFB5DEC93/Truong_Dai_hoc_Ky_thuat_Y_te_Hai_Duong_lam_viec_ch-120x90.jpg) Ngày 21/6/2024, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã có buổi gặp mặt tổng kết công tác tình nguyện của chuyên gia Ngôn ngữ trị liệu Janella Christina đến từ Australia. Chia sẻ kinh nghiệm đào tạo lồng ghép tính chuyên nghiệp trong học phần thực hành Y khoa05/07/2024 02:35' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/B9A8C189A55C47CEAB3A6F96512223DA/Chia_se_kinh_nghiem_dao_tao_long_ghep_tinh_chuyen_-120x90.jpg) Trong khuôn khổ Dự án đổi mới chương trình đào tạo Y khoa (Dự án IMPACT-MED giai đoạn 2), ngày 3/6/2024, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương phối hợp với tổ chức HAIVN và chuyên gia của Trường Đại học Harvard, Hoa Kỳ, đã “Chia sẻ kinh nghiệm đào tạo lồng ghép tính chuyên nghiệp trong học phần thực hành Y khoa”. Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương làm việc với đoàn công tác Trường Đại học Antwerp, Vương quốc Bỉ05/07/2024 02:33' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/9EEC4FD0CB65420EB907387D967ABE08/Truong_Dai_hoc_Ky_thuat_Y_te_Hai_Duong_lam_viec_vo-120x90.jpg) Để chuẩn bị tham gia vào Dự án Erasmus+ (International Credit Mobilit) và mở rộng quan hệ hợp tác quốc tế trong đào tạo nguồn nhân lực y tế đặc biệt trong lĩnh vực PHCN, ngày 31/5/2024, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã làm việc với Đoàn công tác của Trường Đại học Antwerp, Vương quốc Bỉ. Hội nghị tư vấn việc làm năm 202405/06/2024 08:55' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/86F23B6D3A0941C7919EEFB453B73EBD/Hoi_nghi_tu_van_viec_lam_nam_2024-120x90.jpg) Ngày 1/6/2023, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã tổ chức hội nghị tư vấn việc làm năm 2024 cho sinh viên năm cuối. Tham dự có TS.BS Phạm Thị Cẩm Hưng – Phó hiệu trưởng phụ trách nhà trường; Trưởng/ Phó các Khoa, phòng, bộ môn, cố vấn học tập, các giảng viên và gần 600 sinh viên năm cuối các chuyên ngành của trường. Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương làm việc với Đại sứ quán Nhật Bản tại Việt Nam04/06/2024 12:00' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/728C80123AB842B68ADC975C51CA26BC/Truong_Dai_hoc_Ky_thuat_Y_te_Hai_Duong_lam_viec_vo-120x90.jpg) Ngày 17/5/2024, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương làm việc với Đại sứ quán Nhật Bản tại Việt Nam Họp hội đồng rà soát giữa chu kì chương trình đào tạo trình độ đại học kỹ thuật xét nghiệm y học24/04/2024 12:00' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/62F8B535BB9B45438229E1E13E3E5F73/Hop_hoi_dong_ra_soat_giua_chu_ki_chuong_trinh_dao_-120x90.jpg) Ngày 19/4/2024, Trường Đại học Kỹ thuật y tế Hải Dương đã họp hội đồng rà soát giữa chu kì chương trình đào tạo trình độ đại học kỹ thuật xét nghiệm y học Hội đồng trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương họp phiên thứ nhất năm 202417/04/2024 02:16' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/4A9F27DBB3AD43AE9591D4BA51029595/Hoi_dong_truong_Dai_hoc_Ky_thuat_Y_te_Hai_Duong_ho-120x90.jpg) Ngày 10/4/2024, Hội đồng Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã tổ chức phiên họp thứ I năm 2024 dưới sự chủ trì của TTƯT.PGS.TS. Đinh Thị Diệu Hằng - Bí thư Đảng ủy, Chủ tịch Hội đồng Trường. Tham dự có TS. Nguyễn Thế Hiển - Cục KHCN&ĐT - Bộ Y tế; TS. Lê Lương Thịnh – Phó giám đốc Sở Khoa học và công nghệ tỉnh Hải Dương. Về phía nhà trường tham dự có: TS.BS. Phạm Thị Cẩm Hưng - Phó Hiệu trưởng phụ trách trường, TS.BS Lê Đức Thuận – Phó hiệu trưởng, các thành viên hội đồng Trường cùng cán bộ quản lý các Khoa/Phòng/Bộ môn. | Tin đã đăng: Bộ y tế kiểm tra công tác tổ chức đấu thầu mua hóa chất, vật tư y tế và trang thiết bị17/04/2012 04:10' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/AC058C1C4290450FA958D823F5A8EB0B/Kiem_tra_cong_tac_to_chuc_dau_thau_mua_hoa_chat_va-120x90.jpg) Ngày 13 tháng 4 năm 2012, đoàn công tác của Bộ Y tế do Đồng chí Nguyễn Quang Ân - Phó vụ trưởng Vụ Kế hoạch Tài chính làm Trưởng đoàn đã đến kiểm tra công tác tổ chức đấu thầu mua hóa chất, vật tư y tế tiêu hao và trang thiết bị y tế của Trường. Hội nghị sinh hoạt khoa học “Đào tạo từ xa về bệnh đái tháo đường”09/04/2012 08:53' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/B328AD5F28104886B6F0EE38EC30661E/Hoi_nghi_sinh_hoat_khoa_hoc_Dao_tao_tu_xa_ve_benh_-120x90.jpg) Trong hai ngày 3-4/4/2012, tại Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã tổ chức Hội nghị sinh hoạt khoa học với chủ đề: “Đào tạo từ xa về bệnh đái tháo đường”. Tham dự buổi sinh hoạt khoa học có các chuyên gia đến từ tổ chức Epicentre Telework (Pháp), Lãnh đạo Nhà trường, Khoa Chẩn đoán Hình ảnh và đại diện thầy thuốc khu vực tỉnh Hải Dương. Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương trao sổ hưu cho Bs. Lê Kim Thu09/04/2012 12:00' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/5E021979002F4AF6913C70A731BFFC84/Truong_Dai_hoc_Ky_thuat_Y_te_Hai_Duong_trao_so_huu-120x90.jpg) Ngày 3/4/2012, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã trao sổ hưu cho Bs. Lê Kim Thu – giảng viên Khoa Xét nghiệm. Tham dự buổi lễ có Lãnh đạo Nhà trường, Chủ tịch Công đoàn, một số phòng, ban và cán bộ, giảng viên Khoa Xét nghiệm. Tổng kết kết lớp bồi dưỡng kết nạp Đảng thành phố Hải Dương khóa II năm 201204/04/2012 03:02' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/B3497BF29D424057867415BF74DA6BDF/Tong_ket_ket_lop_boi_duong_ket_nap_Dang_thanh_pho_-120x90.jpg) Ngày 31/3/2012, Trung tâm Bồi dưỡng chính trị Thành phố Hải Dương đã tổ chức tổng kết và trao chứng chỉ tốt nghiệp cho 87 quần chúng ưu tú là các cán bộ, giảng viên, học sinh, sinh viên của Đảng bộ Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương tại lớp bồi dưỡng kết nạp đảng khóa II năm 2012. Kết thúc khóa học có 100% học viên xếp loại khá giỏi, trong đó có 60 học viên đạt loại giỏi, chiếm 68,9% Đoàn Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương tổ chức giao lưu bóng đá29/03/2012 03:16' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/BF6B0E4577EC47A7B702C919551B3BBE/Doan_Truong_Dai_hoc_Ky_thuat_Y_te_Hai_Duong_to_chu-120x90.jpg) Chiều ngày 28/3, Đoàn Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương tổ chức giao lưu bóng đá với Đoàn Trường Cao đẳng Kỹ thuật Khách sạn và Du lịch Hải Dương. Đến dự theo dõi và động viên trận giao lưu có Ks. Nguyễn Thành Hưng – Phó Hiệu trưởng Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương, ThS. Nguyễn Văn Hà – Phó Hiệu Trưởng Trường Cao đẳng Kỹ thuật Khách sạn và Du lịch Hải Dương, Ban chấp hành Đoàn hai Nhà trường cùng đông đảo cổ động viên.
Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đạt giải nhất cuộc thi tìm hiểu “Lực lượng vũ trang tỉnh Hải Dương - 65 năm một chặng đường” 29/03/2012 02:37' PM Hưởng ứng cuộc thi tìm hiểu truyền thống lực lượng vũ trang tỉnh của Thành Đoàn Hải Dương và Ban Chỉ huy quân sự Thành phố Hải Dương phát động. Thời gian qua, Ban Thường vụ Đoàn trường và Phòng Công tác học sinh, sinh viên Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã phát động phong trào sâu rộng tới đoàn viên, học sinh sinh viên trong toàn trường, với trên 3000 bài dự thi đạt chất lượng cao. Đoàn Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương tổ chức nhiều hoạt động 26/328/03/2012 04:28' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/0DF8BA6607394BAF9D4056E1A5B474ED/Doan_Truong_Dai_hoc_Ky_thuat_Y_te_Hai_Duong_to_chu-120x90.jpg) Nhân dịp kỷ niệm 81 năm thành lập Đoàn Thanh niên cộng sản Hồ Chí Minh 26/3 và hưởng ứng tháng thanh niên với chủ đề: “ Vì môi trường và tuyến phố văn minh”, Đoàn Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã tổ chức nhiều hoạt động như quét dọn vệ sinh kí túc xá và sân trường, vệ sinh tuyến phố Vũ Hựu và chăm sóc bồn hoa, cây cảnh. Nhân dịp này Chi đoàn giáo viên Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương tổ chức giao lưu bóng đá với Chi đoàn Bệnh viện Lao phổi Hải Dương. |
|
|
|
|
|