|
Trang chủ
>
Tin tức | Khai giảng lớp Bồi dưỡng kết nạp đảng Thành phố Hải Dương khóa IV năm 2011 Ngày 2/4/2011 Trung tâm Bồi dưỡng chính trị thành phố Hải Dương đã phối hợp với các ban Xây dựng Đảng của Thành ủy và đảng ủy Nhà trường tổ chức lớp bồi dưỡng kết nạp đảng khóa IV cho 68 quần chúng là các cán bộ, giảng viên, HSSV - Những quần chúng ưu tú của Đảng bộ Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương. Mục đích của lớp học nhằm tuyên truyền, giáo dục, giác ngộ mục tiêu lý tưởng của Đảng giúp các quần chúng ưu tú - những người có nguyện vọng gia nhập Đảng Cộng sản Việt Nam hiểu rõ hơn về lịch sử hình thành và phát triển, vai trò, sứ mệnh của Đảng, nội dung cơ bản của Điều lệ Đảng và Cương lĩnh xây dựng đất nước trong thời kỳ quá độ lên chủ nghĩa xã hội, những điều kiện cần thiết để trở thành Đảng viên Đảng Cộng sản Việt Nam. Với nội dung học tập gồm 5 chuyên đề, kết thúc khóa học các học viên sẽ được trang bị những kiến thức cần thiết cho việc củng cố lập trường giai cấp và bản lĩnh chính trị vững vàng từ đó thêm tin tưởng vào đường lối lãnh đạo của Đảng, tích cực phấn đấu và rèn luyện để sớm được đứng trong hàng ngũ của Đảng Cộng sản Việt Nam. Đồng chí Nguyễn Kim Cương - thành ủy viên, giám đốc Trung tâm Bồi dưỡng chính trị thành phố Hải Dương phát biểu khai mạc lớp học TTND.PGS.TS Vũ Đình Chính - Bí thư đảng ủy, Hiệu trưởng Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương phát biểu ý kiến chỉ đạo tại lớp học
Số lượt đọc:
20260
-
Cập nhật lần cuối:
13/04/2011 09:04:34 AM | Tin mới: Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương làm việc chuyên gia Ngôn ngữ trị liệu Janella Christina đến từ Australia09/07/2024 04:55' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/3E00EE008AD64686AF43108AFB5DEC93/Truong_Dai_hoc_Ky_thuat_Y_te_Hai_Duong_lam_viec_ch-120x90.jpg) Ngày 21/6/2024, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã có buổi gặp mặt tổng kết công tác tình nguyện của chuyên gia Ngôn ngữ trị liệu Janella Christina đến từ Australia. Chia sẻ kinh nghiệm đào tạo lồng ghép tính chuyên nghiệp trong học phần thực hành Y khoa05/07/2024 02:35' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/B9A8C189A55C47CEAB3A6F96512223DA/Chia_se_kinh_nghiem_dao_tao_long_ghep_tinh_chuyen_-120x90.jpg) Trong khuôn khổ Dự án đổi mới chương trình đào tạo Y khoa (Dự án IMPACT-MED giai đoạn 2), ngày 3/6/2024, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương phối hợp với tổ chức HAIVN và chuyên gia của Trường Đại học Harvard, Hoa Kỳ, đã “Chia sẻ kinh nghiệm đào tạo lồng ghép tính chuyên nghiệp trong học phần thực hành Y khoa”. Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương làm việc với đoàn công tác Trường Đại học Antwerp, Vương quốc Bỉ05/07/2024 02:33' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/9EEC4FD0CB65420EB907387D967ABE08/Truong_Dai_hoc_Ky_thuat_Y_te_Hai_Duong_lam_viec_vo-120x90.jpg) Để chuẩn bị tham gia vào Dự án Erasmus+ (International Credit Mobilit) và mở rộng quan hệ hợp tác quốc tế trong đào tạo nguồn nhân lực y tế đặc biệt trong lĩnh vực PHCN, ngày 31/5/2024, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã làm việc với Đoàn công tác của Trường Đại học Antwerp, Vương quốc Bỉ. Hội nghị tư vấn việc làm năm 202405/06/2024 08:55' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/86F23B6D3A0941C7919EEFB453B73EBD/Hoi_nghi_tu_van_viec_lam_nam_2024-120x90.jpg) Ngày 1/6/2023, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã tổ chức hội nghị tư vấn việc làm năm 2024 cho sinh viên năm cuối. Tham dự có TS.BS Phạm Thị Cẩm Hưng – Phó hiệu trưởng phụ trách nhà trường; Trưởng/ Phó các Khoa, phòng, bộ môn, cố vấn học tập, các giảng viên và gần 600 sinh viên năm cuối các chuyên ngành của trường. Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương làm việc với Đại sứ quán Nhật Bản tại Việt Nam04/06/2024 12:00' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/728C80123AB842B68ADC975C51CA26BC/Truong_Dai_hoc_Ky_thuat_Y_te_Hai_Duong_lam_viec_vo-120x90.jpg) Ngày 17/5/2024, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương làm việc với Đại sứ quán Nhật Bản tại Việt Nam Họp hội đồng rà soát giữa chu kì chương trình đào tạo trình độ đại học kỹ thuật xét nghiệm y học24/04/2024 12:00' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/62F8B535BB9B45438229E1E13E3E5F73/Hop_hoi_dong_ra_soat_giua_chu_ki_chuong_trinh_dao_-120x90.jpg) Ngày 19/4/2024, Trường Đại học Kỹ thuật y tế Hải Dương đã họp hội đồng rà soát giữa chu kì chương trình đào tạo trình độ đại học kỹ thuật xét nghiệm y học Hội đồng trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương họp phiên thứ nhất năm 202417/04/2024 02:16' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/4A9F27DBB3AD43AE9591D4BA51029595/Hoi_dong_truong_Dai_hoc_Ky_thuat_Y_te_Hai_Duong_ho-120x90.jpg) Ngày 10/4/2024, Hội đồng Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã tổ chức phiên họp thứ I năm 2024 dưới sự chủ trì của TTƯT.PGS.TS. Đinh Thị Diệu Hằng - Bí thư Đảng ủy, Chủ tịch Hội đồng Trường. Tham dự có TS. Nguyễn Thế Hiển - Cục KHCN&ĐT - Bộ Y tế; TS. Lê Lương Thịnh – Phó giám đốc Sở Khoa học và công nghệ tỉnh Hải Dương. Về phía nhà trường tham dự có: TS.BS. Phạm Thị Cẩm Hưng - Phó Hiệu trưởng phụ trách trường, TS.BS Lê Đức Thuận – Phó hiệu trưởng, các thành viên hội đồng Trường cùng cán bộ quản lý các Khoa/Phòng/Bộ môn. | Tin đã đăng: Một số ý kiến của các đơn vị sử dụng lao động về sản phẩm đào tạo của Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương01/04/2011 03:01' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/32A5559C7CBD4ECA9ABDF50FE5D540C2/Mot_so_y_kien_cua_cac_don_vi_su_dung_lao_dong_ve_s-120x90.jpg) Tỉnh ủy Hải Dương tặng Bằng khen cho Đảng bộ Trường Đại học KTYT Hải Dương24/03/2011 08:03' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/15AF8C9759F94E199484741159E7C06A/Tinh_uy_Hai_Duong_tang_Bang_khen_cho_Dang_bo_Truon-120x90.jpg) Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương ủng hộ nhân dân Nhật Bản khắc phục thiên tai22/03/2011 04:25' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/DCB45978B6AD402892C67E984A12CD5F/Truong_Dai_hoc_Ky_thuat_Y_te_Hai_Duong_ung_ho_nhan-120x90.jpg) Đoàn đại biểu vùng Salo - Phần Lan đến thăm và làm việc tại trường14/03/2011 09:00' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/8ABC223EC0D5413A862283CCCDFF6668/Doan_dai_bieu_vung_Salo-Phan_Lan_den_tham_va_lam_v-120x90.jpg) Sau khi tìm hiểu, trao đổi về năng lực của hai bên, với sự chứng kiến của Ngài Thị trưởng, các thành viên trong đoàn và đại diện Ủy ban nhân dân tỉnh Hải Dương, PGS.TS. Vũ Đình Chính - Hiệu trưởng Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương và TS. Juha Kettunen - Hiệu trưởng Trường Đại học Khoa học ứng dụng Turku (Phần Lan... Kỷ niệm ngày Quốc tế phụ nữ 8/310/03/2011 05:47' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/FD0E235DA9BA4519BE789A1CF8F47AA9/Ky_niem_ngay_Quoc_te_phu_nu_83-120x90.jpg) Ngày 8 tháng 3 năm 2011, tại Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương, ban Nữ công Công đoàn Trường đã tổ chức Giao lưu và Hội thi nấu ăn chào mừng kỷ niệm 101 năm ngày Quốc tế phụ nữ ngày Quốc tế phụ nữ và 1971 năm Khởi nghĩa Hai Bà Trưng. Tại buổi giao lưu, các đại biểu đã cùng nhau ôn lại lịch sử ra đời ngày Quốc tế phụ nữ... Hội thảo xây dựng quy tắc đạo đức nghề nghiệp Điều dưỡng viên09/03/2011 09:21' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/3125347A95DA4A6DAFBB3C11F6F1F9A1/Hoi_thao_xay_dung_quy_tac_dao_duc_nghe_nghiep_Dieu-120x90.jpg) Trong hai ngày 3 và 4/3/2011, tại Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương, Bộ Y tế đã phối hợp với Hội Điều dưỡng Việt Nam tổ chức hội thảo “Xây dựng Quy tắc đạo đức nghề nghiệp điều dưỡng”. Tham dự Hội thảo có đại biểu của Vụ Các vấn đề xã hội Ban Tuyên giáo TW, đại diện một số vụ, cục Bộ Y tế, các chuyên gia Hội Điều dưỡng Canada và Nhật Bản... Kiểm tra công tác chính trị nội bộ tại Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương01/03/2011 03:40' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/8FCD51B2FBB241A3A6AF72727804FE67/Kiem_tra_cong_tac_chinh_tri_noi_bo_tai_Truong_Dai_-120x90.jpg) Ngày 25 tháng 2 năm 2011, Đoàn kiểm tra của Bộ Y tế do Luật sư Đoàn Hữu Đủ, phó Vụ Trưởng Vụ Tổ chức cán bộ, phó Ban Bảo vệ chính trị nội bộ - Bộ Y tế làm trưởng đoàn đã tiến hành kiểm tra công tác bảo vệ chính trị nội bộ tại Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương |
|
|
|
|
|