|
Trang chủ
>
Tin tức | Tổ chức bầu cử tại Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương Ngày 22 tháng 5 năm 2011, cùng với cử tri cả nước và cử tri tỉnh Hải Dương, tại Tổ bầu cử số 10, thuộc Ủy ban bầu cử phường Thanh Bình, thành phố Hải Dương, 3444 cử tri Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã tham gia bầu cử đại biểu Quốc hội khóa XIII và đại biểu hội đồng nhân dân tỉnh, đại biểu hội đồng nhân dân thành phố Hải Dương nhiệm kỳ 2011- 2016. Trước giờ bỏ phiếu, Tổ bầu cử đã tiến hành tuyên truyền, hướng dẫn cụ thể về tiêu chuẩn đại biểu Quốc hội, Đại biểu HĐND, quyền và nghĩa vụ của cử tri, các quy định về trình tự và thể thức bầu cử đối với các cử tri là HSSV. Kết quả 100 % cử tri đã nêu cao tinh thần ý thức trách nhiệm công dân, thực hiện quyền làm chủ của mình lựa chọn những đại biểu ưu tú, xứng đáng đại diện cho ý chí, nguyện vọng của nhân dân và bỏ phiếu bầu đủ số đại biểu Quốc hội và đại biểu HĐND đựơc ấn định cho đơn vị bầu cử. Một số hình ảnh bầu cử tại Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương: Ban giám hiệu và HSSV - đại diện cử tri Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương tham dự Lễ khai mạc cuộc bầu cử
Ban Giám hiệu Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương tham gia bỏ những lá phiếu đầu tiên.
Cử tri là HSSV Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương lựa chọn đại biểu
Số lượt đọc:
20196
-
Cập nhật lần cuối:
01/06/2011 07:12:11 AM | Tin mới: Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương làm việc chuyên gia Ngôn ngữ trị liệu Janella Christina đến từ Australia09/07/2024 04:55' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/3E00EE008AD64686AF43108AFB5DEC93/Truong_Dai_hoc_Ky_thuat_Y_te_Hai_Duong_lam_viec_ch-120x90.jpg) Ngày 21/6/2024, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã có buổi gặp mặt tổng kết công tác tình nguyện của chuyên gia Ngôn ngữ trị liệu Janella Christina đến từ Australia. Chia sẻ kinh nghiệm đào tạo lồng ghép tính chuyên nghiệp trong học phần thực hành Y khoa05/07/2024 02:35' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/B9A8C189A55C47CEAB3A6F96512223DA/Chia_se_kinh_nghiem_dao_tao_long_ghep_tinh_chuyen_-120x90.jpg) Trong khuôn khổ Dự án đổi mới chương trình đào tạo Y khoa (Dự án IMPACT-MED giai đoạn 2), ngày 3/6/2024, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương phối hợp với tổ chức HAIVN và chuyên gia của Trường Đại học Harvard, Hoa Kỳ, đã “Chia sẻ kinh nghiệm đào tạo lồng ghép tính chuyên nghiệp trong học phần thực hành Y khoa”. Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương làm việc với đoàn công tác Trường Đại học Antwerp, Vương quốc Bỉ05/07/2024 02:33' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/9EEC4FD0CB65420EB907387D967ABE08/Truong_Dai_hoc_Ky_thuat_Y_te_Hai_Duong_lam_viec_vo-120x90.jpg) Để chuẩn bị tham gia vào Dự án Erasmus+ (International Credit Mobilit) và mở rộng quan hệ hợp tác quốc tế trong đào tạo nguồn nhân lực y tế đặc biệt trong lĩnh vực PHCN, ngày 31/5/2024, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã làm việc với Đoàn công tác của Trường Đại học Antwerp, Vương quốc Bỉ. Hội nghị tư vấn việc làm năm 202405/06/2024 08:55' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/86F23B6D3A0941C7919EEFB453B73EBD/Hoi_nghi_tu_van_viec_lam_nam_2024-120x90.jpg) Ngày 1/6/2023, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã tổ chức hội nghị tư vấn việc làm năm 2024 cho sinh viên năm cuối. Tham dự có TS.BS Phạm Thị Cẩm Hưng – Phó hiệu trưởng phụ trách nhà trường; Trưởng/ Phó các Khoa, phòng, bộ môn, cố vấn học tập, các giảng viên và gần 600 sinh viên năm cuối các chuyên ngành của trường. Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương làm việc với Đại sứ quán Nhật Bản tại Việt Nam04/06/2024 12:00' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/728C80123AB842B68ADC975C51CA26BC/Truong_Dai_hoc_Ky_thuat_Y_te_Hai_Duong_lam_viec_vo-120x90.jpg) Ngày 17/5/2024, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương làm việc với Đại sứ quán Nhật Bản tại Việt Nam Họp hội đồng rà soát giữa chu kì chương trình đào tạo trình độ đại học kỹ thuật xét nghiệm y học24/04/2024 12:00' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/62F8B535BB9B45438229E1E13E3E5F73/Hop_hoi_dong_ra_soat_giua_chu_ki_chuong_trinh_dao_-120x90.jpg) Ngày 19/4/2024, Trường Đại học Kỹ thuật y tế Hải Dương đã họp hội đồng rà soát giữa chu kì chương trình đào tạo trình độ đại học kỹ thuật xét nghiệm y học Hội đồng trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương họp phiên thứ nhất năm 202417/04/2024 02:16' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/4A9F27DBB3AD43AE9591D4BA51029595/Hoi_dong_truong_Dai_hoc_Ky_thuat_Y_te_Hai_Duong_ho-120x90.jpg) Ngày 10/4/2024, Hội đồng Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã tổ chức phiên họp thứ I năm 2024 dưới sự chủ trì của TTƯT.PGS.TS. Đinh Thị Diệu Hằng - Bí thư Đảng ủy, Chủ tịch Hội đồng Trường. Tham dự có TS. Nguyễn Thế Hiển - Cục KHCN&ĐT - Bộ Y tế; TS. Lê Lương Thịnh – Phó giám đốc Sở Khoa học và công nghệ tỉnh Hải Dương. Về phía nhà trường tham dự có: TS.BS. Phạm Thị Cẩm Hưng - Phó Hiệu trưởng phụ trách trường, TS.BS Lê Đức Thuận – Phó hiệu trưởng, các thành viên hội đồng Trường cùng cán bộ quản lý các Khoa/Phòng/Bộ môn. | Tin đã đăng: Kết thúc khóa thực tập của sinh viên Pháp tại Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương14/05/2011 11:38' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/5A6D4DA10F2545EDA71AB8EFE874A520/Ket_thuc_khoa_thuc_tap_cua_sinh_vien_Phap_tai_Truo-120x90.jpg) Sau 2 tuần học tập và làm việc, 02 sinh viên đến từ Trường Đại học Voltaire, Cộng hòa Pháp đã kết thúc khóa thực tập chuyên ngành Kỹ thuật hình ảnh tại trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương Tổng kết lớp điều dưỡng chuyên ngành Nha khoa khóa 108/05/2011 11:43' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/FDF9EDACC41E49E09EA73D8A27F07100/Tong_ket_lop_dieu_duong_chuyen_nganh_Nha_khoa_khoa-120x90.jpg) Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã tổ chức tổng kết và cấp chứng chỉ đào tạo Điều dưỡng chuyên ngành Nha khoa khoá I cho 25 học viên Đoàn đại biểu Trường Voltaire, Học viện Orlean và Trường Jean Monnet, Học viện Versaillers Cộng hòa Pháp đến thăm và làm việc tại Trường22/04/2011 09:16' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/45D134DA9A774373BAE9189EB8E3E099/Doan_dai_bieu_Cong_hoa_Phap_den_tham_va_lam_viec_t-120x90.jpg) Giáo sư Jocelyne Goazigo - Hiệu trưởng Trường Voltaire, Học viện Orlean
và Giáo sư Dominique Zerroug - Trường Jean Monnet, Học viện Versaillers
Cộng hòa Pháp, chuyên gia trong lĩnh vực Hình ảnh y học và xạ trị liệu
đã đến thăm và làm việc tại Trường Bảo vệ thành công luận án tiến sỹ chuyên ngành Chẩn đoán hình ảnh18/04/2011 04:27' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/317A68DA83EE4EDFB65FE8B23BD28136/Bao_ve_thanh_cong_luan_an_tien_sy_chuyen_nganh_Cha-120x90.jpg) NCS Trần Văn Việt - Trưởng bộ môn Kỹ thuật Hình ảnh, Trường Đại học Kỹ
thuật Y tế Hải Dương đã bảo vệ thành công luận án Tiến sỹ chuyên ngành
Chẩn đoán hình ảnh Sinh hoạt Khoa học chuyên đề Y đức15/04/2011 05:53' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/C31DEA1AD5AC4CC9A19F2CDBFAA38A13/Sinh_hoat_Khoa_hoc_chuyen_de_Y_duc-120x90.jpg) Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã tổ chức buổi sinh hoạt chuyên đề về Y đức do TS Trần Hữu Thăng - Phó Chủ tịch kiêm Tổng thư ký Tổng hội Y học Việt Nam trình bày. Khai giảng lớp Đại học văn bằng 2 ngành tiếng Anh15/04/2011 05:42' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/68313812DF0A4D0D94BE5FEB956D5414/Khai_giang_lop_Dai_hoc_van_bang_2_nganh_tieng_Anh-120x90.jpg) Ngày 10/4/2011 Trường Đại học Ngoại ngữ - Đại học Quốc gia Hà Nội đã tổ chức khai giảng lớp đại học văn bằng 2 hệ vừa làm vừa học ngành tiếng Anh Tọa đàm " Đoàn viên thanh niên với việc học Ngoại ngữ"13/04/2011 01:37' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/9892D8BE19EF4D3E96CEE06FF1664A1E/Toa_dam_Doan_vien_thanh_nien_voi_viec_hoc_Ngoai_ng-120x90.jpg) chi đoàn Cán bộ giáo viên Nhà trường đã tổ chức buổi tọa đàm: "Đoàn viên thanh niên với việc học ngoại ngữ" |
|
|
|
|
|