|
Trang chủ
>
Tin tức | Khai giảng lớp VLTL/PHCN cơ bản 6 tháng tại Bệnh viện Y dược cổ truyền và Phục hồi chức năng tỉnh Phú Thọ Ngày
30/11/2021, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã tổ chức lễ Khai giảng lớp
VLTL/PHCN cơ bản 6 tháng tại Bệnh viện Y dược cổ truyền và Phục hồi chức năng
tỉnh Phú Thọ bằng hình thức trực tuyến. Tham dự có TS.BS Phạm Thị Cẩm Hưng –
Phó Hiệu trưởng nhà trường; ThS.BKCKII. Đào Đình Quang – Bí thư Đảng ủy, Giám
đốc Bệnh viện Y dược học cổ truyền và
PHCN tỉnh Phú Thọ; Khoa PHCN, Phòng QLĐT, Trung tâm Nghiên cứu đào tạo và chăm
sóc sức khỏe cộng đồng của trường cùng 40 học viên lớp học.
Tại
buổi lễ, TS.BS Phạm Thị Cẩm Hưng – Phó hiệu trưởng vui mừng chào đón các học
viên của Bệnh viện y dược cổ truyền và PHCN tỉnh Phú Thọ, trân trọng cảm ơn Ban
giám đốc Bệnh viện đã phối hợp với nhà trường tổ chức lớp học, đề nghị các học
viên nghiêm túc thực hiện quy định, quy chế lớp học, sắp xếp công việc, khắc
phục khó khăn để tham gia lớp học đạt mục tiêu, nội dung đề ra, đề nghị giảng
viên khoa PHCN xây dựng kế hoạch và tham gia giảng dạy đúng thời gian tiến độ
lớp học;
Thay
mặt Ban giám đốc bệnh viện, ThS.BSCKII Đào Đình Quang – Giám đốc Bệnh viện trân
trọng cảm ơn sự giúp đỡ, tạo điều kiện của Lãnh đạo Trường Đại học Kỹ thuật Y
tế Hải Dương trong công tác đào tạo, bồi dưỡng đội ngũ cán bộ, KTV cho bệnh
viện, đề nghị các học viên sắp xếp thời gian, công việc hợp lý, tham gia lớp
học nghiêm túc để đạt được mục tiêu đề ra, góp phần nâng cao năng lực, kỹ năng
chuyên môn nghề nghiệp, hi vọng tiếp tục nhận được sự quan tâm giúp đỡ và hợp
tác của Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương.
Sau
buổi lễ khai giảng, giáo viên chủ nhiệm lớp học đã gặp mặt phổ biến quy chế và
kế hoạch học tập. Khóa học sẽ diễn ra từ tháng 12/2021 đến tháng 6/2022.
![](/Image.ashx/image=jpeg/d4adaced221144389ee5e02104ad2e2f-z2983131537201_60c6d0a7c7982b7e43aeec263c399676.jpg/z2983131537201_60c6d0a7c7982b7e43aeec263c399676.jpg)
![](/Image.ashx/image=jpeg/8800bea87445423b9a67c162753b203a-z2983133677352_3f58a593e90f66778d7d75ac87a7ec42.jpg/z2983133677352_3f58a593e90f66778d7d75ac87a7ec42.jpg)
![](/Image.ashx/image=jpeg/4f7d3233bc8e4ce7bbda6e9324b4b90f-z2983133798605_201005465baa9a29f4c3d6a94be93503.jpg/z2983133798605_201005465baa9a29f4c3d6a94be93503.jpg)
Số lượt đọc:
200
-
Cập nhật lần cuối:
01/12/2021 01:49:50 PM | Tin mới: Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương làm việc chuyên gia Ngôn ngữ trị liệu Janella Christina đến từ Australia09/07/2024 04:55' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/3E00EE008AD64686AF43108AFB5DEC93/Truong_Dai_hoc_Ky_thuat_Y_te_Hai_Duong_lam_viec_ch-120x90.jpg) Ngày 21/6/2024, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã có buổi gặp mặt tổng kết công tác tình nguyện của chuyên gia Ngôn ngữ trị liệu Janella Christina đến từ Australia. Chia sẻ kinh nghiệm đào tạo lồng ghép tính chuyên nghiệp trong học phần thực hành Y khoa05/07/2024 02:35' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/B9A8C189A55C47CEAB3A6F96512223DA/Chia_se_kinh_nghiem_dao_tao_long_ghep_tinh_chuyen_-120x90.jpg) Trong khuôn khổ Dự án đổi mới chương trình đào tạo Y khoa (Dự án IMPACT-MED giai đoạn 2), ngày 3/6/2024, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương phối hợp với tổ chức HAIVN và chuyên gia của Trường Đại học Harvard, Hoa Kỳ, đã “Chia sẻ kinh nghiệm đào tạo lồng ghép tính chuyên nghiệp trong học phần thực hành Y khoa”. Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương làm việc với đoàn công tác Trường Đại học Antwerp, Vương quốc Bỉ05/07/2024 02:33' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/9EEC4FD0CB65420EB907387D967ABE08/Truong_Dai_hoc_Ky_thuat_Y_te_Hai_Duong_lam_viec_vo-120x90.jpg) Để chuẩn bị tham gia vào Dự án Erasmus+ (International Credit Mobilit) và mở rộng quan hệ hợp tác quốc tế trong đào tạo nguồn nhân lực y tế đặc biệt trong lĩnh vực PHCN, ngày 31/5/2024, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã làm việc với Đoàn công tác của Trường Đại học Antwerp, Vương quốc Bỉ. Hội nghị tư vấn việc làm năm 202405/06/2024 08:55' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/86F23B6D3A0941C7919EEFB453B73EBD/Hoi_nghi_tu_van_viec_lam_nam_2024-120x90.jpg) Ngày 1/6/2023, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã tổ chức hội nghị tư vấn việc làm năm 2024 cho sinh viên năm cuối. Tham dự có TS.BS Phạm Thị Cẩm Hưng – Phó hiệu trưởng phụ trách nhà trường; Trưởng/ Phó các Khoa, phòng, bộ môn, cố vấn học tập, các giảng viên và gần 600 sinh viên năm cuối các chuyên ngành của trường. Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương làm việc với Đại sứ quán Nhật Bản tại Việt Nam04/06/2024 12:00' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/728C80123AB842B68ADC975C51CA26BC/Truong_Dai_hoc_Ky_thuat_Y_te_Hai_Duong_lam_viec_vo-120x90.jpg) Ngày 17/5/2024, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương làm việc với Đại sứ quán Nhật Bản tại Việt Nam Họp hội đồng rà soát giữa chu kì chương trình đào tạo trình độ đại học kỹ thuật xét nghiệm y học24/04/2024 12:00' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/62F8B535BB9B45438229E1E13E3E5F73/Hop_hoi_dong_ra_soat_giua_chu_ki_chuong_trinh_dao_-120x90.jpg) Ngày 19/4/2024, Trường Đại học Kỹ thuật y tế Hải Dương đã họp hội đồng rà soát giữa chu kì chương trình đào tạo trình độ đại học kỹ thuật xét nghiệm y học Hội đồng trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương họp phiên thứ nhất năm 202417/04/2024 02:16' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/4A9F27DBB3AD43AE9591D4BA51029595/Hoi_dong_truong_Dai_hoc_Ky_thuat_Y_te_Hai_Duong_ho-120x90.jpg) Ngày 10/4/2024, Hội đồng Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã tổ chức phiên họp thứ I năm 2024 dưới sự chủ trì của TTƯT.PGS.TS. Đinh Thị Diệu Hằng - Bí thư Đảng ủy, Chủ tịch Hội đồng Trường. Tham dự có TS. Nguyễn Thế Hiển - Cục KHCN&ĐT - Bộ Y tế; TS. Lê Lương Thịnh – Phó giám đốc Sở Khoa học và công nghệ tỉnh Hải Dương. Về phía nhà trường tham dự có: TS.BS. Phạm Thị Cẩm Hưng - Phó Hiệu trưởng phụ trách trường, TS.BS Lê Đức Thuận – Phó hiệu trưởng, các thành viên hội đồng Trường cùng cán bộ quản lý các Khoa/Phòng/Bộ môn. | Tin đã đăng: Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đạt một giải Xuất sắc, hai giải Nhất tại Hội nghị khoa học công nghệ tuổi trẻ các Trường Đại học, cao đẳng Y dược Việt Nam lần thứ XX năm 202101/12/2021 01:46' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/6561C83EE1E84CBB9F1786EE721847BC/Truong_Dai_hoc_Ky_thuat_Y_te_Hai_Duong_dat_mot_gia-120x90.jpg) Từ ngày 25-27/11/2021, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã tham dự Hội nghị khoa học công nghệ tuổi trẻ các Trường đại học, cao đẳng Y dược Việt Nam lần thứ XX Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương kỷ niệm 39 năm Ngày nhà giáo Việt Nam (20/11/1982 – 20/11/2021)23/11/2021 01:40' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/FA85C3FF1F6D4B2497E6F28CAF5894F1/Truong_Dai_hoc_Ky_thuat_Y_te_Hai_Duong_ky_niem_39_-120x90.jpg) Ngày 19/11/2021, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã long trọng kỷ niệm 39 năm Ngày nhà giáo Việt Nam (20/11/1982 – 20/11/2021). Lễ trao bằng khen của Công đoàn y tế Việt Nam cho cán bộ y tế và học bổng khuyến khích học tập cho sinh viên Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương18/11/2021 10:28' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/D50BA5E14C8844A79AE353D5BDC985E0/Le_trao_bang_khen_cua_Cong_doan_y_te_Viet_Nam_cho_-120x90.jpg) Sáng ngày 17/11/2021, Công đoàn y tế Việt Nam đã tổ chức Lễ trao bằng khen cho cán bộ y tế và học bổng khuyến khích học tập cho sinh viên có thành tích xuất sắc trong công tác phòng chống dịch tại Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương. Lễ công bố quyết định của Hội đồng Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương bổ nhiệm Phó hiệu trưởng đối với TS.BS Phạm Thị Cẩm Hưng18/11/2021 10:23' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/FAA69FD4541E4380BE6A18EADF530EC6/Le_cong_bo_quyet_dinh_cua_Hoi_dong_Truong_Dai_hoc_-120x90.jpg) Ngày 16/11/2021, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã tổ chức lễ công bố Quyết định bổ nhiệm Phó hiệu trưởng nhà trường nhiệm kỳ 2021-2026 đối với TS.BS Phạm Thị Cẩm Hưng. Công ty Minh Trí Group hỗ trợ đoàn giảng viên và sinh viên Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương chi viện cho tỉnh Bình Dương chống dịch Covid-1918/11/2021 07:10' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/DA71580F25074E0E9F9626796BA8CCFD/Cong_ty_Minh_Tri_Group_ho_tro_doan_giang_vien_va_s-120x90.jpg) Ngày 23/10/2021, Công ty Minh Trí Group đã đến thăm, động viên chia sẻ với đoàn giảng viên và sinh viên Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương tình nguyện chi viện cho tỉnh Bình Dương chống dịch Thư của Bộ trưởng Bộ Y tế nhân ngày Nhà Giáo Việt Nam năm 202117/11/2021 10:34' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/7EDDC6004F8448EFB164DD9238B01BF2/Thu_cua_Bo_truong_Bo_Y_te_nhan_ngay_Nha_Giao_Viet_-120x90.jpg) Hội đồng Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương họp phiên thứ tư năm 202117/11/2021 07:20' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/E5F99F4A473C4B74ADC4CAC5D76C3DFE/Hoi_dong_Truong_Dai_hoc_Ky_thuat_Y_te_Hai_Duong_ho-120x90.jpg) Ngày 9/11/2021, Hội đồng Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã tổ chức phiên họp lần thứ tư năm 2021 |
|
|
|
|
|