|
Trang chủ
>
Tin tức | Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương gặp mặt đầu xuân Nhâm Dần 2022
Sáng ngày 7/2/2022 tức ngày mùng 7
Tết năm Nhâm Dần, tại Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã tổ chức gặp mặt
đầu Xuân Nhâm Dần 2022. Tham dự có các thầy cô trong Đảng ủy, Hội đồng trường,
Ban giám hiệu trường, cán bộ quản lý các Khoa, phòng, bộ môn và viên chức cơ quan.
TTƯT. PGS.TS.BS Đinh Thị Diệu Hằng - Hiệu trưởng Nhà trường và TS.BS Trần Quang
Cảnh – Bí thư Đảng ủy, Chủ tịch Hội đồng trường đã gửi lời chúc mừng năm mới
tới cán bộ quản lý, viên chức và sinh viên toàn trường năm mới dồi dào sức
khỏe, an khang thịnh vượng, đoàn kết, vượt khó, thích ứng với hoàn cảnh dịch
bệnh, đạt nhiều thành tích cao trong dạy, học, nghiên cứu khoa học và khám chữa
bệnh.
Sau đó, Hiệu trưởng - Giám đốc bệnh
viện đã giao ban và gặp mặt chúc Tết đầu Xuân tới tập thể cán bộ viên chức Bệnh
viện trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương. Sau đợt nghỉ Tết, theo báo cáo
nhanh của các đơn vị và phòng Công tác quản lý sinh viên: toàn trường đã đón
tết Nhâm Dần đảm bảo vui tươi, an toàn, tiết kiệm, đặc biệt Bệnh viện trường đã
chấp hành nghiêm chế độ trực cấp cứu, điều trị, phục vụ bệnh nhân 24/24 giờ đảm
bảo an toàn. ![](/Image.ashx/image=jpeg/7a5bd15c799943ff92a0c97996a3aef6-z3165577512256_2aad6afff1aff0156605c72138fc452a.jpg/z3165577512256_2aad6afff1aff0156605c72138fc452a.jpg)
![](/Image.ashx/image=jpeg/6e0aaa6777e94bb2a3910650ae41a24b-z3165577706220_b4bb8ed3e0d87891756ac0c5d355a6c2.jpg/z3165577706220_b4bb8ed3e0d87891756ac0c5d355a6c2.jpg)
![](/Image.ashx/image=jpeg/76848b1f66d447dea579c7b479054aef-z3165577611275_806553cac1920b3b41bdf852f13723d8.jpg/z3165577611275_806553cac1920b3b41bdf852f13723d8.jpg)
![](/Image.ashx/image=jpeg/e3b9d73dd2f440e7ab820a2b814276f8-IMG_5475.jpg/IMG_5475.jpg)
Số lượt đọc:
227
-
Cập nhật lần cuối:
08/02/2022 01:56:21 PM | Tin mới: Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương làm việc chuyên gia Ngôn ngữ trị liệu Janella Christina đến từ Australia09/07/2024 04:55' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/3E00EE008AD64686AF43108AFB5DEC93/Truong_Dai_hoc_Ky_thuat_Y_te_Hai_Duong_lam_viec_ch-120x90.jpg) Ngày 21/6/2024, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã có buổi gặp mặt tổng kết công tác tình nguyện của chuyên gia Ngôn ngữ trị liệu Janella Christina đến từ Australia. Chia sẻ kinh nghiệm đào tạo lồng ghép tính chuyên nghiệp trong học phần thực hành Y khoa05/07/2024 02:35' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/B9A8C189A55C47CEAB3A6F96512223DA/Chia_se_kinh_nghiem_dao_tao_long_ghep_tinh_chuyen_-120x90.jpg) Trong khuôn khổ Dự án đổi mới chương trình đào tạo Y khoa (Dự án IMPACT-MED giai đoạn 2), ngày 3/6/2024, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương phối hợp với tổ chức HAIVN và chuyên gia của Trường Đại học Harvard, Hoa Kỳ, đã “Chia sẻ kinh nghiệm đào tạo lồng ghép tính chuyên nghiệp trong học phần thực hành Y khoa”. Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương làm việc với đoàn công tác Trường Đại học Antwerp, Vương quốc Bỉ05/07/2024 02:33' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/9EEC4FD0CB65420EB907387D967ABE08/Truong_Dai_hoc_Ky_thuat_Y_te_Hai_Duong_lam_viec_vo-120x90.jpg) Để chuẩn bị tham gia vào Dự án Erasmus+ (International Credit Mobilit) và mở rộng quan hệ hợp tác quốc tế trong đào tạo nguồn nhân lực y tế đặc biệt trong lĩnh vực PHCN, ngày 31/5/2024, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã làm việc với Đoàn công tác của Trường Đại học Antwerp, Vương quốc Bỉ. Hội nghị tư vấn việc làm năm 202405/06/2024 08:55' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/86F23B6D3A0941C7919EEFB453B73EBD/Hoi_nghi_tu_van_viec_lam_nam_2024-120x90.jpg) Ngày 1/6/2023, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã tổ chức hội nghị tư vấn việc làm năm 2024 cho sinh viên năm cuối. Tham dự có TS.BS Phạm Thị Cẩm Hưng – Phó hiệu trưởng phụ trách nhà trường; Trưởng/ Phó các Khoa, phòng, bộ môn, cố vấn học tập, các giảng viên và gần 600 sinh viên năm cuối các chuyên ngành của trường. Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương làm việc với Đại sứ quán Nhật Bản tại Việt Nam04/06/2024 12:00' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/728C80123AB842B68ADC975C51CA26BC/Truong_Dai_hoc_Ky_thuat_Y_te_Hai_Duong_lam_viec_vo-120x90.jpg) Ngày 17/5/2024, Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương làm việc với Đại sứ quán Nhật Bản tại Việt Nam Họp hội đồng rà soát giữa chu kì chương trình đào tạo trình độ đại học kỹ thuật xét nghiệm y học24/04/2024 12:00' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/62F8B535BB9B45438229E1E13E3E5F73/Hop_hoi_dong_ra_soat_giua_chu_ki_chuong_trinh_dao_-120x90.jpg) Ngày 19/4/2024, Trường Đại học Kỹ thuật y tế Hải Dương đã họp hội đồng rà soát giữa chu kì chương trình đào tạo trình độ đại học kỹ thuật xét nghiệm y học Hội đồng trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương họp phiên thứ nhất năm 202417/04/2024 02:16' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/4A9F27DBB3AD43AE9591D4BA51029595/Hoi_dong_truong_Dai_hoc_Ky_thuat_Y_te_Hai_Duong_ho-120x90.jpg) Ngày 10/4/2024, Hội đồng Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã tổ chức phiên họp thứ I năm 2024 dưới sự chủ trì của TTƯT.PGS.TS. Đinh Thị Diệu Hằng - Bí thư Đảng ủy, Chủ tịch Hội đồng Trường. Tham dự có TS. Nguyễn Thế Hiển - Cục KHCN&ĐT - Bộ Y tế; TS. Lê Lương Thịnh – Phó giám đốc Sở Khoa học và công nghệ tỉnh Hải Dương. Về phía nhà trường tham dự có: TS.BS. Phạm Thị Cẩm Hưng - Phó Hiệu trưởng phụ trách trường, TS.BS Lê Đức Thuận – Phó hiệu trưởng, các thành viên hội đồng Trường cùng cán bộ quản lý các Khoa/Phòng/Bộ môn. | Tin đã đăng: Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương tham dự Hội Báo Xuân Nhâm Dần năm 202227/01/2022 07:19' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/CB59AAD051BB41028BDA1148ED5A71FB/Truong_Dai_hoc_Ky_thuat_Y_te_Hai_Duong_tham_du_Hoi-120x90.jpg) Sáng ngày 24 tháng 01 năm 2022, tại Trung tâm Triển lãm Tỉnh Hải Dương, Hội Nhà Báo Tỉnh Hải Dương phối hợp với Sở Văn hóa Thể thao & Du lịch, Sở Thông tin Truyền thông tỉnh Hải Dương tổ chức khai mạc Triển lãm mừng Đảng, mừng xuân và Hội Báo xuân Nhâm Dần 2022. Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đạt 01 giải Nhì Hội thi Sáng tạo kỹ thuật Tỉnh Hải Dương lần thứ XII, 01 giải B Khoa học và Công nghệ Côn Sơn Hải Dương lần thứ V (2020-2021)20/01/2022 01:40' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/128C04C8D1124047BF853BB9101CA19F/Truong_Dai_hoc_Ky_thuat_Y_te_Hai_Duong_dat_01_giai-120x90.jpg) Sáng ngày 18/1/2022, tại Trung tâm Văn hoá Xứ Đông, UBND Tỉnh Hải Dương đã tổ chức tổng kết và trao Giải thưởng khoa học và Công nghệ Côn Sơn Hải Dương lần thứ V, Hội thi Sáng tạo kỹ thuật lần thứ XII (2020-2021) Khảo sát chính thức đánh giá chất lượng chương trình đào tạo chính quy trình độ đại học ngành xét nghiệm y học13/01/2022 12:00' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/2971A51A0DE84C9AB879B944CB5132BB/Khao_sat_chinh_thuc_danh_gia_chat_luong_chuong_tri-120x90.jpg) Từ ngày 5/1- 8/1/2022, tại Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương, Trung tâm Kiểm định chất lượng giáo dục (KĐCLGD) – Đại học Quốc gia Hà Nội đã phối hợp với Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương tổ chức khai mạc đợt khảo sát chính thức (KSCT) đánh giá chất lượng chương trình đào tạo chính quy trình độ đại học ngành Kỹ thuật Xét nghiệm y học Gặp mặt giữa kỳ sinh viên khoa Y năm học 2021-202227/12/2021 08:59' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/40CEEB4E543E4D4FB51E70599C1AD459/Gap_mat_giua_ky_sinh_vien_khoa_Y_nam_hoc_2021-2022-120x90.jpg) Chiều ngày 23/12/2021, Trường Đại học kỹ thuật Y tế Hải Dương đã tổ chức gặp mặt giữa kỳ sinh viên khoa Y năm học 2021-2022. Trao huy hiệu 40 năm tuổi Đảng cho TTƯT.TS.BS Phạm Xuân Thành27/12/2021 08:58' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/73D70280BFA147E9B4CD75169B513B12/Trao_huy_hieu_40_nam_tuoi_Dang_cho_TTUTTSBS_Pham_X-120x90.jpg) Ngày 22/12/2021, Đảng bộ Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương đã tổ chức Lễ trao huy hiệu 40 năm tuổi Đảng cho TTƯT.TS.BS Phạm Xuân Thành – Nguyên Phó hiệu trưởng, Chủ tịch Hội Cựu chiến binh Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương. Tổng kết Hội thảo đào tạo liên chuyên ngành dự án IPE năm 2021 với sự tài trợ của Cơ quan hợp tác quốc tế Nhật Bản JICA thông qua Trường Đại học Y tế và Phúc lợi Niigata – Nhật Bản27/12/2021 08:55' AM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/920E44568FCE43ABAAFE78C6D611715E/Tong_ket_Hoi_thao_dao_tao_lien_chuyen_nganh_du_an_-120x90.jpg) Trong khuôn khổ dự án hợp tác do Cơ quan hợp tác quốc tế Nhật Bản (JICA) hỗ trợ, với sự giúp đỡ của các chuyên gia từ Trường Đại học Y tế và phúc lợi Niigata Khảo sát sơ bộ đánh giá chất lượng chương trình đào tạo chính quy trình độ đại học ngành Kỹ thuật xét nghiệm y học21/12/2021 01:32' PM![](/Thumbnail.ashx/0/120/90/C9FAF011D19642A7BAADB6F19AFD13BB/Khao_sat_so_bo_danh_gia_chat_luong_chuong_trinh_da-120x90.jpg) Ngày 15/12/2021, Đoàn khảo sát của Trung tâm kiểm định chất lượng giáo dục – Trường Đại học quốc gia Hà Nội đã đến khảo sát sơ bộ đánh giá chất lượng chương trình đào tạo trình độ đại học ngành kỹ thuật xét nghiệm y học tại Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương. |
|
|
|
|
|